| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LC430EQE-FHA1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | LG Display |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 43 inch |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) * 2160 (UHD) |
| Khu vực hoạt động | 941.184 * 529.416 mm (H*V) |
| Khu vực Bezel | 946.2 * 534,4 mm (H*V) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Điều tối thiểu, CR≥10) |
| Độ sâu màu sắc | 16Màu sắc.7M, 72% (CIE1931) |
| Trọng lượng | 70,50/8,50 kg (Thông thường/Tối đa) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Tên mô hình | LC430EQE-FHA1 |
|---|---|
| Loại màn hình | LCM, LCD TFT a-Si |
| Phân bố trí pixel | Dải dọc RGB |
| Định dạng kích thước | 962 * 554.8 * 37.6 mm (H*V*D) |
| Điều trị bề mặt | Antiglare (Haze 44%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường, TM) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 6 ms (Thông thường, G đến G) |
| Hệ thống đèn hậu | WLED, tuổi thọ 30K giờ, Không cần lái xe |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, kết nối, 51 chân |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Thông thường) |
| Đánh giá nhiệt độ | Lưu trữ: -20 °C đến 60 °C, Hoạt động: 0 °C đến 50 °C |