| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230WF7-SSB3 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Panel Brand & Model | LG Display LM230WF7-SSB3 |
| Kích thước bảng | 23.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920*1080 (FHD) |
| Khu vực hiển thị | 509.184mm * 286.416mm |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89°/89°/89°/89° (CR≥10) |
| Công nghệ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14ms (Thông thường, G đến G) |
| Hỗ trợ màu sắc | 16.7 triệu màu sắc, 72% CIE1931 |
| Đèn hậu | WLED |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Công nghệ cảm ứng | Nhờ cảm ứng trong tế bào |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |