| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP150E06-B3K4 (LPLBA00) |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | LG.Philips LCD |
| Số mẫu | LP150E06-B3K4 (LPLBA00) |
| Kích thước màn hình | 15.0 inch |
| Nghị quyết | 1400 ((RGB) * 1050 (SXGA +) |
| Khu vực hoạt động | 304.5 * 228,375 mm (H*V) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 300:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 10/20 ms (Tr/Td điển hình) |
| Giao diện | LVDS (2 ch, 6-bit), đầu nối 30 chân |
| Điện áp hoạt động | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Đèn hậu | 1 CCFL, tuổi thọ 10.000 giờ |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |