| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270DTN01.3 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, T/T. |
| Khả năng cung cấp: | 20000 chiếc mỗi tuần |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Kích thước bảng | 27.0" |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) * 1440 (Quad-HD, 108 PPI) |
| Khu vực hiển thị | 596.736 ((W) * 335.664 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 608.8 ((W) * 354.66 ((H) * 15.08 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Thông thường) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (Thông thường, CR≥10) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 98% sRGB |
| Tỷ lệ làm mới | 144Hz |
| Trọng lượng | 2.39 kg (Thông thường) |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình bảng | M270DTN01.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 3.5/1.5 (Thông thường) ((Tr/Td) |
| Hệ thống đèn hậu | 18S4P WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (8 ch, 8-bit), 130 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |