| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | SG2701B01-3 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, T/T. |
| Khả năng cung cấp: | 20000 chiếc mỗi tuần |
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình | SG2701B01-3 |
| Kích thước hiển thị | 27.0 inch đường chéo |
| Loại hiển thị | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080 [FHD] • 81 PPI |
| Cấu hình pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((H) * 336.312 ((V) mm |
| Định dạng kích thước | 608.888 ((H) * 348.337 ((V) * 1.3 ((D) mm |
| Điều trị bề mặt | Antiglare (Haze 25%) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) |
| Thời gian phản ứng | 12ms (thường) G đến G |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (thể loại) CR≥10 |
| Chế độ hoạt động | HVA, thường là màu đen, truyền |
| Hỗ trợ màu sắc | 16Màu sắc.7M • 99% sRGB |
| Tỷ lệ làm mới | 165Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Giao diện | LVDS (4 ch, 8-bit) • Bộ kết nối 61 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |