| Tên thương hiệu: | cpt |
| Số mẫu: | CLAA150XQ01CW |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | CPT | Mô hình bảng | CLAA150XQ01CW |
|---|---|---|---|
| Kích thước bảng | 15.0" | Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) * 768, XGA, 85PPI | Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 304.128 ((W) * 228.096 ((H) mm | Mở Bezel | 307.4 ((W) * 231.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 326.5 ((W) * 253.5 ((H) * 11.5 ((D) mm | Bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) | Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/70/70 (loại) | Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. | Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 63% NTSC | Loại đèn | 8S2P WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz | Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng | 870g (Typ.) | Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ 80 °C |