| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NV080WXM-N41 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | USD35/PC |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Số model | NV080WXM-N41 |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Khu vực hoạt động | 107.64 * 172.224 mm (R*C) |
| Kích thước tổng thể | 113.72 * 184.01 * 4.43 mm (C*V*D) |
| Độ phân giải | 800(RGB)*1280, WXGA |
| Mật độ điểm ảnh | 188 PPI |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (Trái/Phải/Lên/Xuống) |
| Thời gian phản hồi | 30 ms (Điển hình) |
| Độ sâu màu | 16.7 triệu màu, 60% NTSC |
| Tần số quét | 60Hz |
| Giao diện | MIPI (4 làn dữ liệu), đầu nối 45 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 70°C |
| Trọng lượng | 106g (Tối đa) |