| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B160UAN01.J |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | $26 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Số mẫu | B160UAN01.J (AUOAD9A) |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD với đèn nền WLED |
| Kích thước đường chéo | 16.0 inch |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1200 (WUXGA) |
| Mật độ pixel | 141 PPI |
| Khu vực hoạt động | 344.678 * 215.424 mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (trái/phải/lên/dưới) |
| Thời gian phản ứng | 8ms điển hình (Tr + Td), 5ms (G đến G), 3ms (G đến G với OD) |
| Tỷ lệ làm mới | 165Hz (nhiều chế độ bao gồm 120Hz + 120Hz, 240Hz với MEMC) |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), eDP 1.4, đầu nối 40 chân |
| Điện áp hoạt động | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |