| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | TV116FMM-LB0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | $26 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Số model | TV116FMM-LB0 |
| Loại màn hình | Lắp ráp a-Si TFT-LCD |
| Độ phân giải | 1280(RGB)*1752 (187 PPI) |
| Diện tích hoạt động | 173.453mm * 237.413mm (R*C) |
| Kích thước tổng thể | 190mm * 258.339mm * 5.1mm (C*R*D) |
| Độ sáng | 280 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1400:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 30ms (Điển hình, Tr+Td) |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Tần số quét | 60Hz |
| Giao diện | MIPI (4 làn dữ liệu), đầu nối 45 chân |
| Điện áp hoạt động | 1.8V/5.8V/-5.8V (VDDI/AVDD/AVEE) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 70°C |
| Trọng lượng | 245g (Tối đa) |