| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NT156FHM-TS0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Mã sản phẩm | NT156FHM-TS0 (BOE000A) |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Khu vực hiển thị | 344,16 * 193,59 mm |
| Kích thước tổng thể | 350,66 * 216,25 * 3,2 mm |
| Độ phân giải | 1920(RGB) * 1080 (FHD) |
| Mật độ điểm ảnh | 141 PPI |
| Độ sáng | 220 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Điển hình) |
| Thời gian phản hồi | 12ms (Điển hình, Tr+Td) |
| Góc nhìn | 45/45/20/40 (Trái/Phải/Lên/Xuống, CR≥10) |
| Hỗ trợ màu | 16,7 triệu màu, 45% NTSC |
| Giao diện | eDP (2 Làn), eDP1.2, đầu nối 40 chân |
| Nguồn điện | 3,3V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |