| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM238WF5-SSA1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
Mô-đun LCD FHD chất lượng cao được thiết kế cho các ứng dụng máy tính để bàn W15C, có công nghệ IPS và hiệu suất đáng tin cậy.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | LG Display |
| Mô hình bảng | LM238WF5-SSA1 |
| Kích thước bảng | 23.8 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080, FHD |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 527.04 ((W) * 296.46 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 535.24 ((W) * 313.18 ((H) * 12.76 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14ms (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72% (CIE1931) |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Nhờ cảm ứng trong tế bào |
| Trọng lượng bảng | 1.92/2.01Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân, đầu nối |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |