| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD550EUN-UHA1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | LG Display | Mô hình bảng | LD550EUN-UHA1 |
|---|---|---|---|
| Kích thước bảng | 55 inch | Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080, FHD | Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 1209.6 ((W) * 680.4 ((H) mm | Mở Bezel | 1215.6 ((W) * 686.4 ((H) mm |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) | Bề mặt | Antiglare (Haze 10%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) | Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Min.) ((CR ≥10) | Thời gian phản ứng | 8ms (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M/1.07B 72% (CIE1931) | Loại đèn | WLED, 60K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz | Màn hình chạm | Không có |
| Videowall Seam | 17.8 mm (phép nối hoạt động đến phép nối hoạt động) | Ứng dụng | Hiển thị công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8/10 bit), 51 chân, đầu nối |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |