| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD320EUN-SEM1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | LG Display |
| Kích thước bảng | 31.5" |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) |
| Khu vực hiển thị | 698.4 ((W) * 392.85 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 727.4 ((W) * 429 ((H) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Min.) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 68% (CIE1931) |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 5.40/5.70Kgs (Loại./Max.) |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình bảng | LD320EUN-SEM1 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Mở Bezel | 705.6 ((W) * 400.1 ((H) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 1%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 22 ms (G đến G) |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Giao diện tín hiệu |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân, đầu nối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |