| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HR215WU1-120 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | BOE |
|---|---|
| Tên mô hình | HR215WU1-120 |
| Kích thước màn hình | 21.5 inch |
| Số pixel | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) |
| Khu vực hoạt động | 476.64 * 268.11 mm (H*V) |
| Định dạng kích thước | 495.6 * 292.2 * 11.3 mm (H*V*D) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Thông thường, CR≥10) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M màu sắc, 72% CIE1931 |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Thời gian phản ứng | 14 ms (Thông thường, Tr+Td) |
| Vật thể | 1.79 kg (Thông thường) |
| Loại màn hình | LCM, LCD TFT a-Si |
|---|---|
| Phân bố trí pixel | Dải dọc RGB |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Chế độ làm việc | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Đèn hậu | 17S4P WLED, tuổi thọ 30K giờ, Không lái xe |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối, 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |