| Tên thương hiệu: | lg |
| Số mẫu: | LC185EXN-SCA1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
Bảng LCD hiệu suất cao 18,5 inch được thiết kế cho các ứng dụng y tế, công nghiệp và truyền hình đòi hỏi.Tính năng 1366 * 768 độ phân giải WXGA với độ sáng 300 cd / m2 cho tầm nhìn rõ ràng trong các điều kiện ánh sáng khác nhau.
| Nhà sản xuất | LG Display |
| Tên mô hình | LC185EXN-SCA1 |
| Kích thước màn hình | 18.5 inch |
| Loại màn hình | LCM, LCD TFT a-Si |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) * 768 (WXGA) |
| Phân bố trí pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 * 230,4 mm (H*V) |
| Định dạng kích thước | 430.4 * 254.6 * 14.9 mm (H*V*D) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 9 ms (G đến G, điển hình) |
| Công nghệ hiển thị | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M màu sắc, 68% (CIE1931) |
| Đèn hậu | WLED, tuổi thọ 30K giờ, với LED Driver |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30-pin Connector |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Trọng lượng | 1.26 kg (thường) / 1.35 kg (tối đa) |
Lớp phủ chống chói (Haze 13%) với lớp phủ cứng (3H) cho độ bền và giảm phản xạ.