| Tên thương hiệu: | NEC |
| Số mẫu: | NL3224BC35-20R |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | NEC |
| Kích thước đường chéo | 5.5 inch |
| Định dạng pixel | 320 ((RGB) * 240 [QVGA] |
| Khu vực hoạt động | 111.36 ((H) * 83.52 ((V) mm |
| Khu vực Bezel | 116.4 ((H) *88.5 ((V) mm |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Mô hình | NL3224BC35-20R |
| Loại | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Cấu hình | Dải dọc RGB |
| Định dạng kích thước | 134 ((H) * 104.5 ((V) mm |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], W/O Driver |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | CMOS (1 ch, 6-bit), Connector |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~ 70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ 80 °C |