| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LB121S03-TL05 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | LG Display |
|---|---|
| Kích thước bảng | 12.1" |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) * 600 (SVGA) |
| Khu vực hiển thị | 246*184,5 mm |
| Kích thước phác thảo | 276*209*9,5 mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 70/70/55/65 (CR≥10) |
|---|---|
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) |
| Thời gian phản ứng | 10/20 ms (Tr/Td) |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 515/530g (Loại./Tối đa.) |
| Mô hình bảng | LB121S03-TL05 |
|---|---|
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 30 chân, đầu nối |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ 80 °C |