Màn hình LCD công nghiệp TM121TDSG02 12.1 inch với độ phân giải 1024x768 Pixel và độ sáng 450cd/m2
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: TM121TDSG02
MOQ: 10pcs
giá bán: negotiable
Điều khoản thanh toán: T/T, W, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 3000 CÁI mỗi tuần
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Chứng nhận:
Rohs,CE,FCC
Chất lượng:
Bản gốc hoàn toàn mới
Bưu kiện:
Bao bì công nghiệp gốc
Vật liệu:
kính oled
Màu sắc:
262k màu
Người mẫu:
WLED
Phong cách:
Màn hình rộng độ phân giải cao 1024*768
Độ sáng:
450cd
Đầu nối:
20
Tỷ lệ tương phản:
700:1
Thời gian làm việc:
50 nghìn giờ
chi tiết đóng gói:
đóng gói công nghiệp
Làm nổi bật:
màn hình cảm ứng PC bảng điều khiển công nghiệp
màn hình máy tính công nghiệp
Mô tả sản phẩm
TM121TDSG02 450CD/M2 Màn hình LCD công nghiệp
Tổng quan sản phẩm
12.1" Bảng hiển thị TFT-LCD từ Tianma có độ phân giải 1024 * 768 XGA với độ sáng cao và độ tin cậy công nghiệp.
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu bảng điều khiển TiANMA Mô hình bảng TM121TDSG02
Kích thước bảng 12.1" Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) * 768, XGA Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hiển thị 245.76 ((W) * 184.32 ((H) mm Mở Bezel 250.8 ((W) * 189.4 ((H) mm
Kích thước phác thảo 279 ((W) * 209 ((H) * 9.1 ((D) mm Bề mặt Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 450 cd/m2 (Typ.) Tỷ lệ tương phản 7001 (Typ.)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại) Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất 6 giờ. Thời gian phản ứng 3/5 (Typ.) ((Tr/Td)
Tần số 60Hz Màn hình chạm Không có
Trọng lượng bảng 483g (Typ.) Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8 bit), 20 chân, đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.) Nhiệt độ hoạt động -20 ~ 70 °C
Nhiệt độ lưu trữ -30 ~ 80 °C Ứng dụng Công nghiệp
Màn hình LCD công nghiệp TM121TDSG02 12.1 inch với độ phân giải 1024x768 Pixel và độ sáng 450cd/m2 0
Các đặc điểm chính
  • 12.1" màn hình TFT-LCD đường chéo a-Si với hệ thống đèn nền WLED tích hợp
  • Bề mặt chống chói với lớp phủ cứng (3H) cho độ bền
  • Giao diện có thể chọn 6/8 bit với góc nhìn rộng
  • Định hướng cảnh quan với khả năng quay ngược 180 độ
  • Ánh sáng LED màu trắng với tuổi thọ của đèn ≥ 50.000 giờ
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động công nghiệp: -20 °C đến 70 °C