| Tên thương hiệu: | innolux |
| Số mẫu: | AT102TN03 V8 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất & Model | Innolux AT102TN03 V.8 |
| Kích thước màn hình | 10.2 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Độ phân giải | 800(RGB)*480 (WVGA) |
| Sắp xếp điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Vùng hoạt động | 222 * 132.48 mm (H*V) |
| Kích thước tổng thể | 235 * 145.8 * 6.4 mm (H*V*D) |
| Vùng viền | 225.3 * 135.7 mm (H*V) |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 300:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 65/65/45/65 (Điển hình, CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 15/20 ms (Điển hình, Tr/Td) |
| Góc nhìn tối ưu | Vị trí 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Độ sâu màu | 262K 50% (CIE1931) |
| Hệ thống đèn nền | 3S10P WLED, tuổi thọ 20K giờ, Không có trình điều khiển |
| Trọng lượng | 332g (Điển hình) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có khả năng cảm ứng |
| Giao diện tín hiệu | TTL (1 kênh, 6-bit), FPC, 60 chân |
| Nguồn điện áp | 3.3/9.2/16/-7V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Phạm vi nhiệt độ | Lưu trữ: -30°C đến 85°C, Hoạt động: -30°C đến 85°C |