| Tên thương hiệu: | Hitachi |
| Số mẫu: | SP10Q010-T |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | HITACHI |
| Tên mô hình | SP10Q010-T |
| Kích thước màn hình | 3.8 inch |
| Loại màn hình | LCM, FSTN-LCD |
| Nghị quyết | 320*240 (QVGA) |
| Khu vực hoạt động | 76.79 * 57,59 mm (H*V) |
| Định dạng kích thước | 94.7 * 73.3 * 6 mm (H*V*D) |
| Độ sáng | 60 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 5:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 80° (Thông thường) |
| Thời gian phản ứng | 150/350 ms (Tr/Td) |
| Chế độ hiển thị | STN, Đen / Trắng (Tích cực), Transflective |
| Đèn hậu | 1S6P WLED, không có tài xế |
| Tỷ lệ làm mới | 75Hz |
| Giao diện | Dữ liệu song song (4 bit), FPC, 20 chân |
| Điện áp hoạt động | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 °C đến 80 °C |