| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | LW700AT9009 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Chi Hsin |
| Kích thước đường chéo | 7.0 inch |
| Định dạng pixel | 800 ((RGB) × 480 [WVGA] |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((H) × 91.44 ((V) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 45% NTSC |
| Trọng lượng | 122g |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Mô hình | LW700AT9009 |
| Loại | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Cấu hình | Dải dọc RGB |
| Định dạng kích thước | 165 ((H) × 104.4 ((V) × 5.5 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3S5P], 20K giờ, lái xe W/O |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | 60 pin TTL (1 ch, 8-bit), FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/12.0/18.0/-7.0V (Loại) ((Vcc/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |