| Tên thương hiệu: | Hannstar |
| Số mẫu: | HSD104IXN1-A00 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mẫu bảng điều khiển | HSD104IXN1-A00 |
| Kích thước bảng điều khiển | 10,4 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1024(RGB)*768 (XGA) |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 211,2mm * 158,4mm |
| Mở viền | 213,2mm * 160,4mm |
| Kích thước tổng thể | 236mm * 174,3mm * 7mm |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 600 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 900:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS Pro, Đen thông thường, Truyền qua |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 30ms (Điển hình, Tr+Td) |
| Màu hiển thị | 262K/16,2M, 70% NTSC |
| Đèn nền | 4S8P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng bảng điều khiển | 316g (Điển hình) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 6/8-bit), 60 chân, FPC |
| Điện áp đầu vào | 3,3/12,1/23/10V (DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |