| Tên thương hiệu: | sharp |
| Số mẫu: | LQ042T1DW01 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
Mô-đun hiển thị TFT-LCD hiệu suất cao 4,2 inch được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp,có độ phân giải 480 * 272 WQVGA và độ sáng 400 cd / m2 cho tầm nhìn tuyệt vời trong các điều kiện ánh sáng khác nhau.
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình | LQ042T1DW01 |
| Loại hiển thị | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Kích thước đường chéo | 4.2 inch |
| Nghị quyết | 480*272 (WQVGA) |
| Cấu hình pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 92.88 ((H) * 52.632 ((V) mm |
| Định dạng kích thước | 109.5 ((H) * 69 ((V) * 10.1 ((D) mm |
| Khu vực Bezel | 94.48 ((H) * 54.272 ((V) mm |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1300:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (Thông thường, Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Hỗ trợ màu sắc | 16Màu sắc.2M, 64% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, tuổi thọ 50K giờ, với LED Driver |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Giao diện | 50 pin CMOS (1 kênh, 8-bit), Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Thông thường) |
| Trọng lượng | 85.0g (tối đa) |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 °C đến +70 °C |