Màn hình LCD công nghiệp Sharp LQ042T1DW01 4.2 inch 400cd/m² Độ sáng 480×272 Pixel Đèn nền WLED Bảng điều khiển TFT-LCD
Tên thương hiệu: sharp
Số mẫu: LQ042T1DW01
MOQ: 10pcs
giá bán: negotiable
Điều khoản thanh toán: T/T, W, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 3000 CÁI mỗi tuần
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Nhật Bản
Chứng nhận:
Rohs,CE,FCC
Chất lượng:
Bản gốc hoàn toàn mới
Bưu kiện:
Bao bì công nghiệp gốc
Vật liệu:
kính oled
Màu sắc:
16,2 triệu màu
Người mẫu:
WLED
Phong cách:
Màn hình rộng độ phân giải cao 480*272Pixels
Độ sáng:
400CD
Đầu nối:
50
Tỷ lệ tương phản:
600:1
Thời gian làm việc:
50 nghìn giờ
chi tiết đóng gói:
đóng gói công nghiệp
Làm nổi bật:
Màn hình LCD công nghiệp 480*272
4.2" Màn hình cảm ứng LCD
Mô tả sản phẩm
Sharp LQ042T1DW01 4,2" màn hình LCD công nghiệp
Tổng quan sản phẩm
Mô-đun hiển thị TFT-LCD hiệu suất cao 4,2 inch được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp,có độ phân giải 480 * 272 WQVGA và độ sáng 400 cd / m2 cho tầm nhìn tuyệt vời trong các điều kiện ánh sáng khác nhau.
Thông số kỹ thuật
Thương hiệuNhọn
Mô hìnhLQ042T1DW01
Loại hiển thịa-Si TFT-LCD, LCM
Kích thước đường chéo4.2 inch
Nghị quyết480*272 (WQVGA)
Cấu hình pixelDải ngang RGB
Khu vực hoạt động92.88 ((H) * 52.632 ((V) mm
Định dạng kích thước109.5 ((H) * 69 ((V) * 10.1 ((D) mm
Khu vực Bezel94.48 ((H) * 54.272 ((V) mm
Điều trị bề mặtLớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng400 cd/m2 (Thông thường)
Tỷ lệ tương phản1300:1 (Thông thường)
góc nhìn80/80/80/80 (CR≥10)
Thời gian phản ứng20 ms (Thông thường, Tr+Td)
Chế độ hoạt độngASV, thường là màu đen, truyền
Hỗ trợ màu sắc16Màu sắc.2M, 64% NTSC
Đèn hậuWLED, tuổi thọ 50K giờ, với LED Driver
Tỷ lệ khung hình60Hz
Giao diện50 pin CMOS (1 kênh, 8-bit), Connector
Cung cấp điện3.3V (Thông thường)
Trọng lượng85.0g (tối đa)
Bảng cảm ứngKhông có
Thông số kỹ thuật môi trường
Nhiệt độ hoạt động-10°C đến +70°C
Nhiệt độ lưu trữ-30 °C đến +70 °C
Các đặc điểm chính
  • Độ sáng cao 400 cd/m2 cho môi trường công nghiệp
  • Các góc nhìn rộng với hiệu suất đối xứng
  • Công nghệ Advanced Super View (ASV) để nâng cao chất lượng hình ảnh
  • Lớp phủ cứng chống chói (3H) cho độ bền
  • Đèn nền WLED có tuổi thọ dài với trình điều khiển tích hợp
  • Các yếu tố hình dạng nhỏ gọn với cấu trúc mạnh mẽ
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng
Hình ảnh sản phẩm
Màn hình LCD công nghiệp Sharp LQ042T1DW01 4.2 inch 400cd/m² Độ sáng 480×272 Pixel Đèn nền WLED Bảng điều khiển TFT-LCD 0 Màn hình LCD công nghiệp Sharp LQ042T1DW01 4.2 inch 400cd/m² Độ sáng 480×272 Pixel Đèn nền WLED Bảng điều khiển TFT-LCD 1