| Tên thương hiệu: | auo |
| Số mẫu: | G121SN01 V4 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | G121SN01 V4 |
| Kích thước bảng | 12.1 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) * 600 (SVGA) |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 246 ((W) * 184.5 ((H) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 80/80/65/75 (Thông thường, CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 25/10 ms (Thông thường, Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K / 16.2M (55% NTSC) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 85°C |
| Trọng lượng bảng | 580g (tối đa) |
| Mở Bezel | 249.05 ((W) *188.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 279 ((W) * 209 ((H) mm |