G215HVN01.101 Bảng LCD công nghiệp 21,5 inch với độ phân giải 1920x1080 250cd Độ sáng và đầu nối 30 pin
Tên thương hiệu:
auo
Số mẫu:
G215HVN01.101
MOQ:
10pcs
giá bán:
negotiable
Điều khoản thanh toán:
T/T, W, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp:
3000 CÁI mỗi tuần
Nhận được giá tốt nhất
Liên hệ ngay bây giờ
Thông tin chi tiết
Mô tả sản phẩm
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Chứng nhận:
Rohs,CE,FCC
Chất lượng:
Bản gốc hoàn toàn mới
Bưu kiện:
Đóng gói công nghiệp ban đầu
Vật liệu:
kính oled
Màu sắc:
16,2 triệu màu
người mẫu:
XGA
Phong cách:
màn hình rộng độ phân giải cao1920*1080Pixels
độ sáng:
250cd
Đầu nối:
30
Tỷ lệ tương phản:
5000:1
Thời gian làm việc:
30k giờ
chi tiết đóng gói:
đóng gói công nghiệp
Làm nổi bật:
Màn hình LCD công nghiệp 250CD
21.5 inch màn hình công nghiệp
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD công nghiệp AUO G215HVN01.101 21.5 inch, độ phân giải 1920*1080, độ sáng 250CD
Tổng quan sản phẩm
Thương hiệu màn hình
AUO
Mã màn hình
G215HVN01.101
Kích thước màn hình
21.5"
Loại màn hình
a-Si TFT-LCD, LCM
Thông số hiển thị
Độ phân giải
1920(RGB)*1080 (FHD)
Định dạng điểm ảnh
RGB Vertical Stripe
Độ sáng
250 cd/m² (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản
5000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị
AMVA3, Normally Black, Transmissive
Góc nhìn tốt nhất
Đối xứng
Thời gian phản hồi
20/5 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu hiển thị
16.7M 72% NTSC
Kích thước vật lý
Diện tích hiển thị
476.64(Rộng)*268.11(Cao) mm
Khu vực mở viền
479.84(Rộng)*271.31(Cao) mm
Kích thước tổng thể
495.6(Rộng)*292.2(Cao)*12.18(Dày) mm
Bề mặt
Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
Trọng lượng màn hình
1.95Kgs (Tối đa)
Thông số kỹ thuật
Loại đèn nền
14S5P WLED, 30K giờ, Có Driver LED
Tần số quét
60Hz
Màn hình cảm ứng
Không có
Giao diện tín hiệu
LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân
Điện áp đầu vào
5.0V (Điển hình)
Thông số môi trường
Nhiệt độ hoạt động
0 ~ 50 °C
Nhiệt độ lưu trữ
-20 ~ 60 °C
Màn hình công nghiệp AUO G215HVN01.101 21.5 inch