| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HM150X01-N01 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | BOE |
| Mô hình bảng | HM150X01-N01 |
| Kích thước bảng | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) * 768, XGA, 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 304.128 ((W) * 228.096 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 326.5 ((W) * 253.5 ((H) mm |
| Điều trị bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Thông thường, CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8ms (Thông thường, Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.2M, 60% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, tuổi thọ 50K giờ, với LED Driver |
| Tần suất làm mới | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 850g (Thông thường) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 6/8 bit), 20 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |