Màn hình LCD Khung ảnh kỹ thuật số Innolux 8 inch EJ080NA-05B với độ phân giải 800*600 pixel, độ sáng 250 CD/M2 và đầu nối 50 PIN
Tên thương hiệu: innolux
Số mẫu: EJ080NA-05B
MOQ: 10pcs
giá bán: negotiable
Điều khoản thanh toán: T/T, W, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 3000 CÁI mỗi tuần
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Chứng nhận:
Rohs,CE,FCC
Chất lượng:
Bản gốc hoàn toàn mới
Bưu kiện:
Bao bì công nghiệp gốc
chất sáng:
250cd/m2
Đầu nối:
50p
Màu sắc:
262K
Tỷ lệ tương phản:
500:1
cuộc sống lao động:
20k giờ
Bảng điều khiển cảm ứng:
không có
Nghị quyết:
800*600pixel
chi tiết đóng gói:
đóng gói công nghiệp
Làm nổi bật:
250CD/M2 Digital Photo Frame Lcd
Lcd khung ảnh kỹ thuật số 800 * 600
EJ080NA-05B
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD khung ảnh kỹ thuật số 8 inch
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Nhà sản xuất Innolux
Tên mô hình EJ080NA-05B
Kích thước màn hình 8.0 inch
Loại màn hình LCM, LCD TFT a-Si
Nghị quyết 800 ((RGB) * 600 (SVGA) 125PPI
Phân bố trí pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 162 * 121,5 mm (H*V)
Định dạng kích thước 183 * 141 * 5,9 mm (H*V*D)
Khu vực Bezel 164.8 * 124,3 mm (H*V)
Điều trị bề mặt Chất chống sáng
Độ sáng 250 cd/m2 (Thông thường)
Tỷ lệ tương phản 500:1 (Thông thường)
góc nhìn 70/70/50/70 (Thông thường, CR≥10)
Thời gian phản ứng 10/15 ms (Thông thường, Tr/Td)
Nhìn tối ưu 6 giờ.
Công nghệ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Độ sâu màu sắc 262K/16.7M, 50% NTSC
Hệ thống đèn hậu 3S9P WLED, tuổi thọ 20K giờ, Không cần lái xe
Trọng lượng 241g (Thông thường)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Giao diện tín hiệu RGB song song (1 kênh, 6/8 bit), FPC 50 chân
Cung cấp điện 3.3/10.4/16.0/-7.0V (Thông thường, VCC/AVDD/VGH/VGL)
Nhiệt độ hoạt động -20°C đến 70°C
Nhiệt độ lưu trữ -30 °C đến 80 °C
Hình ảnh sản phẩm
Màn hình LCD Khung ảnh kỹ thuật số Innolux 8 inch EJ080NA-05B với độ phân giải 800*600 pixel, độ sáng 250 CD/M2 và đầu nối 50 PIN 0 Màn hình LCD Khung ảnh kỹ thuật số Innolux 8 inch EJ080NA-05B với độ phân giải 800*600 pixel, độ sáng 250 CD/M2 và đầu nối 50 PIN 1 Màn hình LCD Khung ảnh kỹ thuật số Innolux 8 inch EJ080NA-05B với độ phân giải 800*600 pixel, độ sáng 250 CD/M2 và đầu nối 50 PIN 2 Màn hình LCD Khung ảnh kỹ thuật số Innolux 8 inch EJ080NA-05B với độ phân giải 800*600 pixel, độ sáng 250 CD/M2 và đầu nối 50 PIN 3