| Tên thương hiệu: | innolux |
| Số mẫu: | EJ080NA-05B |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | Innolux |
| Tên mô hình | EJ080NA-05B |
| Kích thước màn hình | 8.0 inch |
| Loại màn hình | LCM, LCD TFT a-Si |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) * 600 (SVGA) 125PPI |
| Phân bố trí pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 162 * 121,5 mm (H*V) |
| Định dạng kích thước | 183 * 141 * 5,9 mm (H*V*D) |
| Khu vực Bezel | 164.8 * 124,3 mm (H*V) |
| Điều trị bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (Thông thường, CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 10/15 ms (Thông thường, Tr/Td) |
| Nhìn tối ưu | 6 giờ. |
| Công nghệ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M, 50% NTSC |
| Hệ thống đèn hậu | 3S9P WLED, tuổi thọ 20K giờ, Không cần lái xe |
| Trọng lượng | 241g (Thông thường) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 kênh, 6/8 bit), FPC 50 chân |
| Cung cấp điện | 3.3/10.4/16.0/-7.0V (Thông thường, VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 °C đến 80 °C |