| Tên thương hiệu: | auo |
| Số mẫu: | M190PW01 V8 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | M190PW01 V8 |
| Kích thước bảng | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) * 900, WXGA +, 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 408.24 ((W) * 255.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | 412.24 ((W) * 259.15 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 428 ((W) * 278 ((H) * 10.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 3.6/1.4 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Loại đèn | 13S4P WLED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.45Kgs (Typ.) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |