| Tên thương hiệu: | auo |
| Số mẫu: | G057QN01 V2 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu màn hình | AUO |
| Mẫu màn hình | G057QN01 V2 |
| Kích thước màn hình | 5.7" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 320(RGB)*240, QVGA, 70PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 115.2(W)*86.4(H) mm |
| Mở viền | 118.2(W)*89.4(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 144(W)*104.6(H)*12.8(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 800 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 80/80/70/70 (Điển hình, CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Normally White, Transmissive |
| Hướng nhìn tốt nhất | 12 giờ |
| Thời gian phản hồi | 15/10 ms (Điển hình, Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 262K, 50% NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Tần số làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng màn hình | 150/165g (Điển hình/Tối đa) |
| Giao diện tín hiệu | CMOS (1 ch, 6-bit), Đầu nối 33 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 85°C |