| Tên thương hiệu: | auo |
| Số mẫu: | C070FW02 V0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 75°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |
| Mức rung động | 2.9G (28,4 m/s2) |