| Tên thương hiệu: | Powertip |
| Số mẫu: | PH320240T-006-IP4Q |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu bảng điều khiển | Powertip |
| Mô hình bảng điều khiển | PH320240T-006-IP4Q |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,5" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 320(RGB)×240, QVGA, 115PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hiển thị | 70,08(R)×52,56(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 76,9(R)×63,9(C) mm |
| Độ sáng | 190 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 50/50/45/50 (Điển hình, CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Hướng nhìn tốt nhất | 6 giờ |
| Thời gian phản hồi | 35 ms |
| Màu hiển thị | 65K |
| Đèn nền | 6S1P WLED, Không có trình điều khiển |
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | YUV (8-bit), FPC 30 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |