| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A101VW01 V3 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | AU Optronics Corp. (AUO) |
| Mô hình | A101VW01 V3 |
| Loại hiển thị | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Khu vực hoạt động | 219.6mm (H) * 131.76mm (V) |
| Định dạng kích thước | 235mm (H) * 145.9mm (V) |
| Khu vực Bezel | 221.6mm (H) * 133.76mm (V) |
| góc nhìn | 65/65/45/65 (CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 12/18 ms (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hỗ trợ màu sắc | Màu sắc 262K, 48% NTSC |
| Giao diện | RGB song song (1 kênh, 6 bit), 60 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V/8.8V/15V/-7.0V (VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |