| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM022HDHT11 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | TIANMA |
|---|---|
| Tên mẫu | TM022HDHT11 |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Số điểm ảnh | 240(RGB)*320 (QVGA) |
| Khu vực hoạt động | 33,84 * 45,12 mm (H*V) |
| Kích thước tổng thể | 40,6 * 56,6 * 2,9 mm (H*V*D) |
| Độ sáng | 90 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 120:1 (Điển hình, TM) |
| Góc nhìn | 40/45/48/45 (Điển hình, CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 35 ms (Điển hình, Tr+Td) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Loại tín hiệu | Parallel RGB (1 kênh, 6-bit) + SPI, FPC 39 chân |
| Nguồn điện áp | 2,8V (Điển hình, VDD) |