| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV238FHM-NF1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | BOE |
| Tên mô hình | MV238FHM-NF1 |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Loại màn hình | LCM, LCD TFT a-Si |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) 92PPI |
| Khu vực hoạt động | 527.04 * 296.46 mm (H*V) |
| Định dạng kích thước | 535 * 313 * 13,7 mm (H*V*D) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 5 ms (G đến G, điển hình) |
| Độ sâu màu sắc | 16Màu sắc.7M, 100% sRGB |
| Tỷ lệ làm mới | 167Hz |
| Đèn hậu | 20S4P WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), kết nối 92 pin |
| Điện áp hoạt động | 5.0V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Trọng lượng | 2.20 kg (Thông thường) |
| Điều trị bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |