| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HV550FHB-N20 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Nhà sản xuất | BOE | Tên mẫu | HV550FHB-N20 |
|---|---|---|---|
| Kích thước màn hình | 55 inch | Loại màn hình | CELL, a-Si TFT-LCD |
| Số điểm ảnh | 1920(RGB)*1080 (FHD) 40PPI | Bố cục điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1209,6 * 680,4 mm (H*V) | Kích thước tổng thể | 1224,8 * 699,3 * 1,4 mm (H*V*D) |
| Độ sáng | 0 cd/m² (yêu cầu đèn nền ngoài) | Xử lý bề mặt | Chống lóa (Độ mờ 1%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) | Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Điển hình) (TM) |
| Độ dày kính | 0,50+0,50 mm | Chế độ hoạt động | ADS, Đen thông thường, Truyền qua |
| Độ sâu màu | 16,7M 99% sRGB | Thời gian phản hồi | 8 ms (Điển hình)(G đến G) |
| Khối lượng bảng điều khiển | 2,46 kg (Điển hình) | Độ truyền qua | 5,8% (Điển hình)(có phân cực) |
| Tần số quét | 60Hz | Đèn nền | Không có đèn nền (yêu cầu ngoài) |
| Màn hình cảm ứng | Không có | Ứng dụng | Bộ TV |
| Cấu hình IC điều khiển | Tích hợp COF 6 nguồn + 8 chip cổng |
|---|---|
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Điện áp hoạt động | 12,0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60°C |