| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G156XW01 V2 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 30 nghìn chiếc mỗi tháng |
| Mã hiệu tấm nền | G156XW01 V2 |
| Kích thước tấm nền | 15,6 inch |
| Độ phân giải | 1366(RGB)*768 (WXGA) |
| Vùng hiển thị | 344,232*193,536 mm |
| Độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình), 500 cd/m² (Tối đa) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/80/80 (Trái/Phải/Lên/Xuống) |
| Thời gian phản hồi | 6/2 ms (Điển hình) |
| Màu hiển thị | 16,2 triệu màu (70% NTSC) |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Khả năng chống rung | 1.5G (14.7 m/s²) |
| Ứng dụng | Công nghiệp |