| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G133HAN01.1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | AUO |
| Mẫu mã | G133HAN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 13,3 inch |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)*1080 (FHD) |
| Mật độ điểm ảnh | 166 PPI |
| Khu vực hoạt động | 293.472*165.078 mm |
| Độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 25 ms (Điển hình) |
| Giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit), đầu nối 30 chân |
| Nguồn cấp | 3.3V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Trọng lượng | 500g (Tối đa) |