| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | ZJ070NA-01P |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | Innolux |
| Mã sản phẩm | ZJ070NA-01P |
| Kích thước đường chéo | 7.0 inch |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1024(RGB)*600 (WSVGA), 169 PPI |
| Khu vực hiển thị | 153.6mm * 90mm |
| Độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 700:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 75/75/70/75 (CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 10/15 ms (Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 262K/16.7M, 70% NTSC |
| Đèn nền | WLED, tuổi thọ 15K giờ |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 6/8-bit), FPC 40 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |