| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | TV119FHB-NW0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Số mẫu | TV119FHB-NW0-DBA0 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Khu vực hoạt động | 263.232 * 148.068 mm |
| Định dạng kích thước | 267.832 * 155.768 mm |
| Độ dày thủy tinh | 0.40 + 0,50 mm (CF + Array) |
| Thời gian phản ứng | 30 ms (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 70°C |
| Giao diện | Bộ kết nối 30 chân, DP (2 làn) |
| IC trình điều khiển | Đề xuất ILI6147 (COG) |
| Đèn hậu | Không bao gồm |
| Màn hình cảm ứng | Không bao gồm |