| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | EV156FHM-N10 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Số mẫu | EV156FHM-N10 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD), 141 PPI |
| Khu vực hoạt động | 344.16 * 193,59 mm |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Thông thường) |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (Thông thường) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 79% NTSC |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 Lanes), HBR1 (2.7G/lane), đầu nối 30-pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Trọng lượng bảng | 850g (tối đa) |