| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NV156FHM-N65 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Mã sản phẩm | NV156FHM-N65 |
| Khu vực hiển thị | 344.16 * 193.59 mm |
| Kích thước tổng thể | 350.66 * 216.25 * 2.6 mm |
| Loại tấm nền | TFT-LCD a-Si, LCM |
| Định dạng điểm ảnh | Dải sọc dọc RGB |
| Thời gian phản hồi | 30 ms (Điển hình, Tr+Td) |
| Hệ thống đèn nền | 10S6P WLED, tuổi thọ 15K giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Khả năng chống rung | Tối đa 1.5G (14.7 m/s²) |