| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NV156FHM-N52 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
Mô hình NNV156FHM-N52 có độ phân giải Full HD 1920 * 1080 với mật độ pixel 141 PPI, tỷ lệ tương phản 1200: 1, và giao diện eDP 30 pin.
NV156FHM-N52 ( mã sản phẩm: BOE0847) là một màn hình hiển thị TFT-LCD đường chéo 15,6 inch từ BOE Technology Group Co., Ltd.Bảng này có một hệ thống đèn nền WLED tích hợp với trình điều khiển LED và không bao gồm màn hình cảm ứng.
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV156FHM-N52 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) |
| Mật độ pixel | 141 PPI |
| Khu vực hoạt động | 344.16*193.59 mm |
| Kích thước phác thảo | 350.66*216.25*2.6 mm |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 30 ms (Typ.) |
| Độ sâu màu sắc | 1.06B (10 bit) |
| Phạm vi màu sắc | 95% sRGB |
| Đèn hậu | 10S6P WLED, 15K giờ |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz (với các tùy chọn MEMC 120Hz) |
| Giao diện | eDP 1.4b, đầu nối 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Động lực tối đa | 1.5G (14.7 m/s2) |