| Tên thương hiệu: | Ortustech |
| Số mẫu: | C100HAT01.2 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | AUO |
| Mã sản phẩm | C100HAT01.0 |
| Kích thước đường chéo | 10,0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1560(RGB)*700 pixel, 171 PPI |
| Khu vực hoạt động | 231,66(R) * 103,95(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 259,36(R) * 131,32(C) mm |
| Độ sáng | 1000 cd/m² |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (CR≥10) Trái/Phải/Lên/Xuống |
| Chế độ hiển thị | AHVA, Đen thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | Tối đa 30 ms (Tr+Td) |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
| Đèn nền | WLED |
| Tần số quét | 60Hz tiêu chuẩn, 120Hz với MEMC tích hợp, 240Hz với MEMC |
| Giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit), đầu nối 60 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 95°C |
| Trọng lượng màn hình | 375±38g |
| Ứng dụng chính | Màn hình ô tô |