| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | M236HJJ-L31 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | Innolux |
| Số mẫu | M236HJJ-L31 |
| Kích thước đường chéo | 23.6 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 * 1080 (FHD), 93 PPI |
| Khu vực hoạt động | 521.28 * 293.22 mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (trái/phải/lên/dưới) |
| Chế độ hiển thị | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (G đến G, điển hình) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7 triệu, 72% NTSC |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30-pin Connector |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Trọng lượng bảng | 2.31 ± 0,11 kg |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |