| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV101HDM-N10 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Số mẫu | AV101HDM-N10 |
| Kích thước đường chéo | 10.1 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) * 720 (WXGA) |
| Mật độ pixel | 145 PPI |
| Khu vực hoạt động | 223.68 * 125,82 mm |
| Độ sáng | 900 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (trái/phải/lên/dưới) |
| Thời gian phản ứng | 30 ms (Thông thường) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7 triệu |
| Phạm vi màu sắc | 85% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 10K giờ |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), đầu nối 50 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 90°C |