| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NE140QDM-K61 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu & Model | Innolux / NE140QDM-K61 |
| Kích thước đường chéo | 14,0 inch |
| Loại Panel | Oxide TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 2560(RGB)*1600 (WQXGA), 215 PPI |
| Khu vực hoạt động | 301,824mm * 188,64mm |
| Độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Điển hình) |
| Thời gian phản hồi | 30ms (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Lên/Xuống) |
| Hỗ trợ màu | 16,7 triệu màu, 100% DCI-P3 |
| Giao diện | eDP (2 Lanes), eDP1.4, Đầu nối 40 chân |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Khả năng chống rung | Tối đa 1,5G (14,7 m/s²) |