| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HV550QUB-F70 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Số mẫu | HV550QUB-F70 |
| Kích thước đường chéo | 55 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) * 2160 (UHD), 80 PPI |
| Khu vực hoạt động | 1209.6mm * 680.4mm |
| Định dạng kích thước | 1221.4mm * 694.8mm * 1.34mm |
| Độ sâu màu sắc | 1.07 tỷ màu sắc (10 bit) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89°/89°/89°/89° (trái/phải/lên/dưới) |
| Thời gian phản ứng | 8ms (Thông thường, G đến G) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Trọng lượng bảng | 2.60kg (Thông thường) |
| Độ dày thủy tinh | 0.50mm + 0.50mm |