| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | TE133QDM-NW0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | TE133QDM-NW0 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) * 1600 (WQXGA) |
| Mật độ pixel | 227 PPI |
| Khu vực hoạt động | 286.08*178.8 mm |
| Kích thước phác thảo | 291.2*188.02*4.41 mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500:1 (Thông thường) |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (Thông thường, Tr+Td) |
| Độ sâu màu sắc | 1Màu sắc.07B (10 bit) |
| Tỷ lệ làm mới | Tiêu chuẩn 90Hz, lên đến 240Hz với MEMC |
| Giao diện | eDP 1.4b (4 Lanes), kết nối 51 pin |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Thông thường) |