| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV090HDM-N13 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Số mẫu | AV090HDM-N13 (COG-VLSZT047-01) |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Khu vực hoạt động | 198.72mm * 111.78mm |
| Định dạng kích thước | 210.7mm * 124.45mm * 8.15mm |
| Mở Bezel | 200.9mm * 113.8mm |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (trái/phải/lên/dưới) |
| Thời gian phản ứng | 25ms (Thông thường) |
| Hệ thống đèn hậu | WLED, tuổi thọ 30K giờ |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 kênh, 8-bit) |
| Điện áp đầu vào | 3.3V/18.4V/12.2V (VCC/VHG/CGL) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 90°C |