| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LM140GF2L01 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu & Mô hình | BOE LM140GF2L01 |
| Loại bảng | Oxide TFT-LCD với LCM |
| Kích thước đường chéo | 14.0 inch |
| Khu vực hoạt động | 301.824mm * 188.64mm |
| Định dạng kích thước | 306.82mm * 205.24mm * 2.4mm |
| Thời gian phản ứng | 25ms (Thông thường) |
| Giao diện | eDP (4 làn đường), eDP1.4, đầu nối 40 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Hệ thống đèn hậu | WLED [9S6P], tuổi thọ 15.000 giờ |
| Được thiết kế cho | Ứng dụng máy tính xách tay |